Kệ Hoa Kính Viếng Ly Vàng Cúc Trắng 2 Tầng Thiết Kế Thanh Nhã

2 Tầng

Kệ Hoa Kính Viếng Ly Vàng Cúc Trắng 2 Tầng Thiết Kế Thanh Nhã

1.600.000₫ (giá tham khảo - vui lòng liên hệ để được tư vấn chính xác)
Mã sản phẩm
0269
Kích thước
2 tầng
Loại
Kệ
Màu sắc
trắng, vàng và xanh
Gửi hình trước khi giao Gửi hình trước khi giao
Thiết kế theo mẫu Thiết kế theo mẫu
Thanh toán linh hoạt Thanh toán linh hoạt
Hoa tươi chất lượng Hoa tươi chất lượng
Giao hoa tận nơi Giao hoa tận nơi
Thư vấn nhanh chóng Thư vấn nhanh chóng
Kệ Hoa Kính Viếng Ly Vàng Cúc Trắng 2 Tầng Thiết Kế Thanh Nhã được thiết kế dưới dạng kệ, bố cục 2 tầng với gam trắng, vàng và xanh. Mẫu kết hợp ly vàng cúc trắng, các lớp hoa được sắp đặt cân đối và tiết chế. Tổng thể trang nghiêm, phù hợp để kính viếng, tưởng niệm và gửi lời thành kính phân ưu đến gia quyến.

Giới thiệu Kệ Hoa Kính Viếng Ly Vàng Cúc Trắng 2 Tầng Thiết Kế Thanh Nhã

Kệ Hoa Kính Viếng Ly Vàng Cúc Trắng 2 Tầng Thiết Kế Thanh Nhã được thiết kế dưới dạng kệ, bố cục 2 tầng với gam trắng, vàng và xanh. Mẫu kết hợp ly vàng cúc trắng, các lớp hoa được sắp đặt cân đối và tiết chế. Tổng thể trang nghiêm, phù hợp để kính viếng, tưởng niệm và gửi lời thành kính phân ưu đến gia quyến.

Thiết kế và sắc hoa

  • Kiểu dáng: Kệ.
  • Gam màu: trắng, vàng và xanh.
  • Số tầng: 2 tầng.

Mẫu hoa hướng đến sự cân đối giữa hình khối, sắc hoa và khoảng xanh, tạo cảm giác trang nghiêm mà không phô trương trong không gian tang lễ.

Thông điệp chia buồn

Kệ Hoa Kính Viếng Ly Vàng Cúc Trắng 2 Tầng Thiết Kế Thanh Nhã thay lời tiễn biệt và tưởng nhớ người đã khuất, đồng thời thể hiện sự sẻ chia, kính trọng và an ủi dành cho gia quyến.

Dịp sử dụng phù hợp

Phù hợp lễ tang, lễ viếng, lễ truy điệu, lễ tưởng niệm hoặc khi cần gửi lời chia buồn sâu sắc đến gia đình người đã khuất.

Cách giữ hoa ổn định

Đặt hoa ở nơi thoáng mát, tránh nắng trực tiếp và nguồn nhiệt. Với phần hoa cắm xốp, bổ sung lượng nước vừa phải để duy trì độ ẩm; hạn chế di chuyển mạnh làm ảnh hưởng bố cục.

Câu hỏi thường gặp về Kệ Hoa Kính Viếng Ly Vàng Cúc Trắng 2 Tầng Thiết Kế Thanh Nhã

Thông tin giúp chọn mẫu hoa viếng đúng hoàn cảnh

Kệ Hoa Kính Viếng Ly Vàng Cúc Trắng 2 Tầng Thiết Kế Thanh Nhã thuộc kiểu hoa nào?

Đây là mẫu kệ theo bố cục 2 tầng, sử dụng gam trắng, vàng và xanh.

Kệ Hoa Kính Viếng Ly Vàng Cúc Trắng 2 Tầng Thiết Kế Thanh Nhã phù hợp sử dụng khi nào?

Phù hợp lễ tang, lễ viếng, lễ truy điệu, lễ tưởng niệm hoặc khi cần thành kính phân ưu cùng gia quyến.

Nên đặt và chăm sóc Kệ Hoa Kính Viếng Ly Vàng Cúc Trắng 2 Tầng Thiết Kế Thanh Nhã như thế nào?

Nên đặt hoa ở nơi thoáng mát, tránh nắng trực tiếp và nguồn nhiệt; bổ sung nước vừa phải cho phần xốp cắm hoa để duy trì độ ẩm.

Sản phẩm liên quan

Kệ Hoa Kính Viếng Lan Tím Hai Tầng

Mã: 1215

1.400.000₫

(giá tham khảo)

Đặt mẫu này

Kệ Hoa Kính Viếng Hồng Trắng Kem Cúc Trắng 2 Tầng

Mã: 0320

2.500.000₫

(giá tham khảo)

Đặt mẫu này

Kệ Hoa Viếng 2 Tầng Hồng Vàng Lan Tím

Mã: DHV1937

1.200.000₫

(giá tham khảo)

Đặt mẫu này
Đặt mẫu này

Kệ Hoa Viếng Cúc Trắng Hai Tầng Giấy Trắng

Mã: DHV6766

1.300.000₫

(giá tham khảo)

Đặt mẫu này
Đặt mẫu này

Kệ Hoa Viếng Ly Vàng Lan Trắng Hồng Vàng 2 Tầng

Mã: DHV4063

1.500.000₫

(giá tham khảo)

Đặt mẫu này

Kệ Hoa Kính Viếng Ly 2 Tầng

Mã: 0297

1.600.000₫

(giá tham khảo)

Đặt mẫu này
Giá tham khảo
1.600.000₫